Harry Potters Fans Forum
.::.Chào mừng bạn đến với HPFF.::.
Harry Potters Fans Forum
.::.Chào mừng bạn đến với HPFF.::.
Harry Potters Fans Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Harry Potters Fans Forum

CHUYỂN FORUM TỚI HTTP://HPFF.BY.MD/FORUM

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bạn yêu mến GV nào, ko thích GV nào?

Go down 
sweet_melody
vampire_18
yoyonghichngom
simon
rupy_lovely
-ChauChang68-
dramy_sadlo
ThaoTri2008
pisces
Harry_Potter
thienthu
Sory
Phuthuy_Baby
arnold
Emma_lovely
cute_hedgehog
Ryuuki Kiuti
AlySa Harry
Nik
HoangGiang
phuthuy_heoquay$$$
tom marvolo riddle
26 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
minhtinh_9x
Phù thuỷ sinh
minhtinh_9x

Bạn yêu mến GV nào, ko thích GV nào? - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn yêu mến GV nào, ko thích GV nào?   Bạn yêu mến GV nào, ko thích GV nào? - Page 2 EmptySat May 24, 2008 10:28 am

Trời ơi, tớ mến cô Sinh lớp tớ nhất đó Love Stuck Tớ yêu cả 2 cô dạy sinh :X Người đâu mà dạy vừa dễ hiểu, vừa vui tính nữa :X ( học kì 1 lớp tớ học 1 cô dạy Sinh, cực tâm lý nhưng sang học kì 2 cô về hưu nên thay bằng 1 cô trẻ, xinh tươi hiền thục Rolling on the floor )
Tiếp đến là cô Sử :X, chủ nhiệm lớp D bán trú, eo ơi, xinh đáo để, mà dạy cực hay, nhưng mà cô này lại hay ốm :(
Chắc cuối cùng là cô Toán :X Cô dạy hay fết, hay đùa với lớp và kể chuyện ngày xưa cô đi học để động viên hs cô học Toán, nhưng cô nghiêm lắm, cả lớp sợ hơn cả cô CN :D, chấm điểm hơi đắt nữa Straight Face

Chán nhất là cô Văn - chép nhiều, giảng chán => chẳng còn hứng thú j với tfẩm và kiến thức nữa Don't want to see
Mẹ ơi, ghét cả cô Nhạc nữa blur
Sory
Học sinh nhà Gryffindor
Học sinh nhà Gryffindor
Sory

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn yêu mến GV nào, ko thích GV nào?   Bạn yêu mến GV nào, ko thích GV nào? - Page 2 EmptyTue Jun 03, 2008 2:40 pm

Sory thì thix nhất là thầy giáo dậy Sory năm lớp 3 biglove . Năm học lớp 3 là năm vui nhất trong các năm học trước đây . Thầy ấy tui có dữ nhưng cũng vì tốt cho hs của mình ,lần nào xuống nhà thầy ,thầy điều đãi các học trò của mình đi ăn biglove
Nhưng lên tới năm lớp 7 có bà cô dạy môn ngữ văn lớp Sory câm thù bã ..... ngày nào có tiết bả là lớp Sory điều chọc cho bã tức chơi cruise . Tại bã đì lớp Sory dữ wa' tới cuối năm lớp Sory bắt đầu trả thù xì bánh xe của bã cho bã hết đi về nhà cripz cripz
love_har
Học sinh nhà Ravenclaw
Học sinh nhà Ravenclaw
love_har

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn yêu mến GV nào, ko thích GV nào?   Bạn yêu mến GV nào, ko thích GV nào? - Page 2 EmptyThu Jun 05, 2008 1:37 pm

Thích hả? Thích:
-Nhất cô Nhạc: cô rất nghiệm khắc nhưng thực sự chỉ mún tốt cho học sinh. Cô hát hay, cô đàn giỏi, cô xinh đẹp ( :longlanh: ). Đã thế ngoài những bài ở trong sách, cô còn mở rộng thêm rất nhiều!
-Nhì cô Địa: Cô rất hiền, dạy hay, luôn khuyến khích những bạn hay giơ tay phát biểu bằng những con 10 đỏ chót ở trong số đầu bài!
-Tam thầy Sử: Thầy dạy hay lắm nhé! Đã vậy, mỗi khi dạy xong, thầy cho cả lớp ngồi chơi, không quản, nhưng không được ầm quá!
-Tứ cô Văn: Cô dạy rất hay, hay lắm! Đã vậy còn hay đùa nữa! Năm nay, cô nâng điểm cho love cho nó đủ điểm giỏi vì cô quý love học hành chăm chỉ, không bao h thiếu bài ( :chanh: ) Hơn nữa, cô khuyến khích love vì điểm học kỳ cao nhất lớp lun! Cô bảo love tuy học chưa giỏi nhưng được cái chăm! (cám ơn cô nhiều lắm)
________
H đến ghét nà:
-Nhất mụ Anh: mụ ta dạy thì cũng chẳng giỏi bằng ai đâu! Lúc nào cũng khoe đồ! Có đồ mới kiểu gì mụ cũng khoe ngay! Phát hiện lí thú của mụ nè: Nhà hàng (restaurant) đọc là "rét tau roòng". Hự!
-Nhì mụ Toán (mặc dù love là dân chuyên Toán): Mụ có cách dạy rất "pro": giao BT trong sách nâng cao, khi giảng thì...mở giải. Vừa giảng bài cho học sinh vừa giảng bài cho mình luôn Rolling on the floor
https://hpfan.forumvi.com
Silver_Blood
Phù thuỷ sinh
Silver_Blood

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn yêu mến GV nào, ko thích GV nào?   Bạn yêu mến GV nào, ko thích GV nào? - Page 2 EmptySun Jun 08, 2008 1:24 pm

Sil không có giáo viên mình mến nhất vì một là Sil không thích học cho lắm aha Thế nhưng thích thì có đấy ạ. Sil thích cô dạy nhạc vì cô xinh vô cùng. Hát hay nữa, hơn hẳn mấy đứa con gái trong lớp. biglove Kế tiếp là cô thể dục. Đừng tửong thể dục thì xấu nha. Cô lùn, đẹp và vô cùng ... teen cripz Vâng ạ. Có lần Sil vào phòng GV tìm lời bài hát cho lớp. Cô thấy và hỏi Sil làm gì vậy, nghe bài "Kem dâu tình yêu" chưa flattern Thứ ba là cô dạy Sinh. Cô này không có gì nổi bật. Có điều là cổ rất đẹp. Da trắng và tóc dài đẹp nữa hiding_st Ngoài ra thì thầy dạy Văn cũng vui lắm. Nhưng mà nói chung không thích bằng mâý cô
http://au.360.yahoo.com/exorcist_ki
Samantha_2008
Phù thuỷ sinh
Samantha_2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn yêu mến GV nào, ko thích GV nào?   Bạn yêu mến GV nào, ko thích GV nào? - Page 2 EmptyThu Jun 12, 2008 3:30 pm

Sam thương nhất cô giáo chủ nhiệm dạy Địa của Sam. Cô nghiêm mà tốt, tương học trò lém. Mí thằng quậy trong lớp mà còn sợ cô nơm nớp. Cô cho phát biểu cảm nghĩ tự do, miễn là chuyện trong giờ của cô, thoải mái vậy đó!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn yêu mến GV nào, ko thích GV nào?   Bạn yêu mến GV nào, ko thích GV nào? - Page 2 Empty

Bạn yêu mến GV nào, ko thích GV nào?
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2